41 ตอบกลับ

นี้ก็ขาดไป4-5วัน ก็ขึ้นจางๆ ไปตรวจที่รพ.ซ้ำอีกรอบ ท้องจ้าาา

ลองตรวจตอนเช้าอีกรอบนะค่ะ ผลตรวจตอนเช้าจะชัดเจนที่สุด

เทสก่อน ปจด มาจางแค่นี้และเข้มข้นทุกวันค่ะ ตอนนี้ 12wk ค่ะ

ให้รอครบรอบประจำเดือนรอบเดือนที่สองแช้วตรวจอีกที

ถ้าไม่แน่ใจก็ลองตรวจใหม่ แล้วเปลี่ยนยี่ห้ออื่นดู

เป็นแบบนี้เหมือนกันคะ ทิ้งระยะตรวจอีกรอบคะ

ท้องคะเพราะเราตรวจสามอันจากทุกอันคะ

ท้องจ้า ฮอร์โมนยังตำ่อยู่ ขีด 2 เลยเห็นจางๆ

ถ้าไม่แน่ใจอีก2วันตรวจใหม่นะคะ

ประจำเดือนขาด 2 อาทิตย์ค่ะ