ประจำเดือนมาแปลก

ประจำเดือนมากระปิดกระปรอย ใส่แผ่นอนามัย วันแรกคือ19ค่ะ นึกว่าประจำเดืแนมาเตือนเหมือนเดือนก่อน1วัน แต่20 มีแค่หยดเล็กเท่าหัวเข็มสีน้ำตาลจางๆ 21ไม่มีรอยที่แคฟรีเลย แต่เวลาซับจะติดทิชชู่ สีชมพูจางๆมองไม่กี่วิก็ส้มๆ งงมากเลยค่ะ แต่หน้าอกยังคัดๆตึง ตั้งแต่ช่วงไข่ตก เดือนนี้ไม่ได้เทสไข่ตก ไม่ได้เจาะจง วัน แค่xxล่าสุด 8-9 เดือนที่แล้วเทสไข่ตก แต่ไม่ได้xx ไม่ติดประจำเดือนมาปกติ แดงสดใสมาก อุณหภูมิ อยู่โซนสูงอยู่แต่ตกมาเหลือ36.2 ค่ะ เทสตั้งครรภ์หลังxxไป11วันขึ้นขีดเดียว

ประจำเดือนมาแปลก
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

รอลุ้นค่ะ