124 ตอบกลับ

หมอที่ไหนถึงไม่ดูบ้านนี้ไปสองครั้งก้อดูให้สองครั้ง

บ้านนี้ถามหมอแร้ว เขาบอกที่นี้ไม่รับดู

15​ มีนาครับ​ ผู้ชาย​ คุณหมอบอกเห็นจู๋น้อยๆมั๊ย​ 555+

555 ยินดีด้วยจร้าาา อยากได้ผช.เมิ่ลกันค่ะแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด21มีนาคะ ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันคะ

บ้านนี้3มีนาจ้า หมอบอกว่าน่าจะเพศชายจ้า

30 มี.ค ครับ. หมอบอก ผญ 80% ผช20% ทักทายแม่ๆๆครับ

ลุ้น25นี้ครับ. หมอบอหไม่แน่นอาจ ผช. ครับ.

10 มีนา เหมือนกันเลยค่ะ ผญ รู้เพศตั้งแต่ 15 w

10มีนาเหมือนกันจ้า ได้ลูกชายจ้าบ้านนี้

กำหนด11มีนาคมค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย

8มีนาค่ะหมอบอกน่าจะ ผญ น้องหนีบๆขาไว้

10 มีนา ผช ค่ะ ซาวด์ครั้งก่อนเห็นชัดเลย