27 ตอบกลับ

บ้านนี้27​ ตุลาค่ะ​ บางนี้ดิ้นเบาเเล้วนับลูก4ชม.10ครั้งเเต่ได้เเค่6​ เลยไปหาหมอค่ะ​ ปากมดลูก​เปิด​1​เซน​เเล้ว​ เเต่ตอนนี้กับมาดิ้นปกติเเล้วค่ะ​ ถีบเเรงมาก​ เวลาใครกวนเขาเเบบมาเขย่ามาจับพุง​ เเฟนชอบมาหอมท้องตีนน้องโผล่ข้างเอวเลยค่ะ

VIP Member

36+6w. อีก10กว่าวันก็ผ่าแล้ว บ้านนี้ยังแรงดีไม่มีตกเลยค่ะ ทั้งเจ็บทั้งจุก แม่ท้องบางด้วย แต่ลดจำนวนครั้งลง เมื่อก่อนนับได้50กว่าครั้ง/วัน ช่วงนี้ดิ้นแค่40ครั้งต้นๆเองค่ะ

บ้านนี้กำหนด 26 ตุลาค่ะ ดิ้นแรงไหมไม่แน่ใตแต่ลูกขยับตัวทีโก่งทีแม่นี่เจ็บจี๊ดที่จิมิเลยค่ะ เช้าๆๆมาเยียดตัวทีตัวโก่งยุข้าง ตีนถีบยุข้างเอวเลยค่ะ

กำหนดคลอด 24 ตุลา ได้ผู้ชาย ดิ้นเหมือนก่อม๊อบเลยค่ะแม่ ดิ้นจนฉี่เล็ด ดิ้นจนจุกไปหมดเลยค่ะตอนนี้ 😂😂

บ้านนี้คลอดเดือนตุลาเหมือนกันรู้สึกว่าลูกดิ้นน้อยลงส่วนมาจะโก่งตัวไปมาเฉยๆค่ะ

บางทีก็ดิ้นแรง บางทีก็หายตัว พอหายตัวก็กังวล พอดิ้แรงก็พอแล้วนะลูก555

เราคลอดกลางเดือนตุลานี้ค่ะดิ้นแรงมากแต่ไม่บ่อยเหมือนตอนช่วง6-7เดือน​

บ้านนี้คลอดปลายพ.ย.​ ดิ้นท้องแทบทะลุเลยค่ะ​ แม่ท้องบางจะรู้สึกชัดค่ะ

กำหนดช่วงปลายตุลาค่ะ ยังดิ้นแรงจนเจ็บซี่โครงเหมือนเดิม 37 weeks แล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ

รู้สึกว่าดิ้นน้อยลงเหมือนกันค่ะแต่นับๆดูก็เกิน10ครั้งอยู่