304 ตอบกลับ

ใช้ครีมบูชซี่กระปุกสีม่วงขาว ทานะคะ ก่อนหน้านี้ก็เป็นเหมือนกัน ใช้ได้1กป.ดีขึ้นแถบจะไม่มีเส้นดำๆแล้วคะ กป.ละ390฿

เราเป็นเหมือนกันค่ะ คือดำมากเหมือนกัน พวกจ้อพับนี่ดำหมด แถมไฝขึ้นหน้าขึ้นตัวทั้งๆที่เมื่อก่อนไม่มี เคียดมากก

บ้านนี้ทั้งรักแร้ แขน ขาส่วนที่เป็นข้อพลับดำๆ คล้ำๆหมดเลยจ้า ตอนแรกแอบตกใจเหมือนกันเพราะไม่เคยเป็นแบบนี้5555

บ้านนี้แค่ท้องก้อดำแล้วค่ะ คันด้วย หน้าท้องยิ่งหนักเลยแตกเป้นแผนที่ มีใครแก้สองอย่างนี้ได้บ้างคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ มีกลิ่นตัวด้วย ทั่งสารส้ม มะขามมะนาวอะไรที่ว่าดีลองมาหมดแล้ว หมดปัญญาจริงๆ

หายจ้า บ้านนี้ทั้งรักแร้ คอ ท้องดำหมด พอคลอดน้องมาตอนนี้ได้ 2 เดือนเริ่มกับมาปกติไม่ดำแล้วจ้า

VIP Member

ดำเหมือนกันค่ะ แถมมีติ่งเนื้อดำๆขึ้นตามคอ ตามเนินอก แต่ะอคลอดแล้วรู้สึกจะจางลงอยู่นะคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแม่ แถมมีกลิ่นตัวอีกต่างหาก แต่เดี๋ยวคลอดน้องแล้วก็ค่อยๆจางหายไปเองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ดำค่ะ แต่ไม่มากขนาดนี้ ดำทั้งขาหนีบ รักแร้ คอ พูดแล้วจิตตกกลัวคลอดแล้วไม่หายค่ะ

ดำเหมือนกันค่ะ​ เป็นเส้นๆเลย​ ขาหนีบก็เหมือนกัน​ ถ้าคลอดแล้วไม่หายนี้เคลียดเลยค่ะ​