189 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนด17มีนาค่ะ​ หมอบอกน้องนีบไว้ลุ้นๆไปก่อนจ้า​

😄😄😄

3 มีนา ผู้ชายค่า น้องนอนอ้าขา เห็นตั้งแต่ 12w เลย

VIP Member

บ้านนี้ 24 มี.ค ค่ะ ท้องแรกก็ได้แฝดหญิงเลย 😅

VIP Member

บ้านนี้อยากได้จู๋แต่จิ๋มดันมา 5555 ดิ้นเก่งมาก

31 มีนาคม 64 ค้ะ เพศชาย ดิ้นเก่งมากที่สุดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็กำหนด 29มีนาค่ะ หมอบอกหน้าจะผู้ชาย

29​มีนา​ เหมือนกันเลยค่ะ​ บ้านนี้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้กำหนดมกราหมอยังใมนัดซาวด์เลยค่ะ

ซาวด์มาวันนี้หมาดๆ กำหนดคลอด16มีนา. ชายครับ

คนแรกได้ผู้ชายแล้วค่ะ คนนี้เลยได้ผู้หญิงมาค่ะ

22 มีนา ผู้หญิง ลูกครึ่ง ไทย ฝรั่งเศษค่ะ