42 ตอบกลับ

19กันยาจร้า แค่ซื้อเสื้อผ้าอิแม่ก็โดนดุตั้งหลายครั้งแต่ยังแอบซื้อมาอีกเรื่อยๆ ซักเก็บลงตะกร้าแล้วจร้า พร้อมหิ้ว

สู้ๆค่ะ😍

แนะนำมหาหิงเบบี้เจลค่ะ หอมมาก บ้านตอนแรกชื้อมหาหิงคฺแบบแม่มา คือเหม็นมากกกกก แทบจะเป็นลมค่ะ สีน้ำเงินๆนี้เหม็นจริงๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ เดี่ยวจะไปหาซื้อ

พวกของใช้ลูกที่ไม่ใช่เสื้อผ้า พวกครีมต่างๆอุปกรต่างๆซื้อไรเตรียมบ้างคะ ของแม่ด้วยค่ะ

ขอบคุนมากๆจ้า

เสื้อผ้าเราซื้อแค่พอประมาณก็ได้ใช่ไหมคะ พอดีคนเฒ่าคนแก่บอกห้ามซื้อมาไว้เยอะ

เสื้อผ้าเด็กอ่อนไม่ต้องเยอะก็ได้ค่ะ เพราะเดี่ยวนี้เด็กโตเร็ว

เตรียมของลูกๆ​ ใช้จ่ายประมาณกี่บาทคะแม่​ จะคลอด​ พ.ย.​ว่าจะเริ่มเตรียมละ

ราคาย่อมเยาว์ค่ะ เน้น ราคาสูงบางอย่างใช้ได้นาน เช่น เครื่องนึ่งขวดนม ค่ะ ส่วนเสื้อผ้า ดูที่ลดราคา ผ้าอ้อมซื้อของ PAPA

บ้านนี้ 23 กันยาค่าา ขาดแต่สบู่อาบน้ำ สำลี ของเล็กๆน้อยๆค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

บ้านนี้คลอด30กันยายนเตรียมไม่เยอะคะเดี๋ยวคลอดแล้วซื้อเพิ่มอีก

บ้านนี้28กันยายังไม่เตรียมไรเลยจ้า แม่สามียังไม่ไห้เตรียม😔😔

บ้านนี้คลอด 20กันยา ตอนนี้ซักเตรียมเอกสารใกล้ครบแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ. 😍

บ้านนี้ 1 กันยาจ้าา แต่ตอนนี้ปวดท้องบ่อยยมากก

คลอดแล้วจ้าา