164 ตอบกลับ

34+3 กำหนดคลอด25ธ.ค ค้ะ เตรียมครบหมดแล้วค้ะ

วันเดียวกันเลยย ♥️

บ้านนี้ก้27ธันวาค่ะ. อึดอัดมาก ท้องปั้นบ่อย

วันเดียวกันเลยค่ะ คาดว่าน่าจะแตกก่อน27

27 ธ.ค เหมือนกันเลย ปวดหลังเดินไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้ 35 W กำหนด 20 ธ.ค เตรียมของครบแล้วจ้า

บ้านนี้หยิบเข้าหยิบออกบ่อยมากค่ะ ตื่นเ

บ้านนี้14ธันวา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า

เช่นกันจ้า

บ้านนี้28ธันวาจ้าไล่ๆกันเลยจ้าคุณแม่

25ธันวา เตรียมของเกือบครบแล้วค่ะ

บ้านนี้เตรียมครบแต่ยังกม่ได้ซักค่ะ

บ้านนี้ 28 ธ.ค ค่ะ มีเตรียมของบ้างแล้วค่ะ

ใกล้กันเลยค่ะ

VIP Member

27 ธันวาเหมือนกันเลยค่ะ ยังไม่ครบเลยค่ะ

พักผ่อนเยอะๆนะคะคุณแม่🥰🥰

กำหนด 16 ธันวาคม เตรียมพร้อมหมดแล้ว ครับ

เช่นกันจร้า☺️