12 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ชอบกินของเปรี้ยวค่ะ ตอนแพ้ท้องชอบมะม่วงเปรี้ยวมากๆ กินจนท้องเสียเรยแต่อยากกิน5555ไม่กินของคาวเรยค่ะ คงเพระก่อนท้องก็ไม่ชอบกินอยู่แล้ว ท้องแล้วยิ่งไม่เอาเรย แต่ของหวานก็กินบ้างนิดหน่อย ที่ชอบที่สุดตอนท้องเรยคือนมกับผลไม้ค่ะ สรุปว่าได้ลูกชายค่ะ สมใจเรย แม่บ้านนี้อยากได้ลูกชาย 😊

บ้านนี้ชอบกินเค้ก กินขนมหวานๆพวกทองหยิบทองหยอด ก็ได้ลูกสาวค่ะ ตอน15วีคเคยต้มน้ำกะหล่ำม่วงผสมฉี่ก็ได้ลูกสาว ไปซาวด์ดูเพศตอน20วีคหมบอกได้ลูกสาวสมใจค่ะ ตอนนี้35วีคแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องแรกชอบกินขนมหวานมากค่ะ ได้ลูกผู้ชาย ท้องนี้ไม่ชอบกินขนมหวานเลย หมอซาวออกมาว่าเป็นผู้ชายเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกสาว ชอบของหวาน ลองหยิบข้าวสารได้เลขคู่ค่ะ หยิบ 2 ครั้งก็ได้คู่ จำนวนเท่าเดิมด้วย😊

VIP Member

เคยฝันตอนท้องว่าได้อาบน้ำให้เด็กผช..ก้อได้ชายจริงๆค่ะ บ้านนี้ชายมาสามคนเลยค่ะ

บ้านนี้ชอบทานของหวาน​ ได้ลูกสาวคะ​ คุณ​แม่ทานหวานน้อยๆนะคะระวังเป็นเบาหวาน

VIP Member

เราลองทำวิธีใช้เบรกกิ้งโซดา ก็ตรงนะคะไม่มีฟองฟู่ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้กินทั้งของหวานของเปรี้ยวกินทุกอย่างเลยคะ ได้ลูกชาย

20weeksใช้แบคกิ้งโซดาตรวจได้ค่ะ

รอผลเลือดคะ