21 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้3เดือน20วันยัฃคว่ำเองไม่ได้เลยค่ะ

ใช่ค่ะ ช่วยตลอด

บ้านนี้คว่ำหงายได้แล้ว 3 เดือน 12 วัน

บ้านนี้คว่ำเองได้ตอน4เดือนนิดๆค่ะ

บ้านนี้ก็3เดือน15วัน ก็ยังเหมือนกัน

VIP Member

บ้านนี้4เดือนกำลังหัดควํ่าเองเลยคะ

แม่อย่ากังวลนะคะบ้านนี้กว่าจะควํ่าก้ตอน4เดือนเคยเป้นคิดว่าลุกจะไม่ควํ่า

3เดือน12 วันไม่ยอมคว่ำเหมือนกันค่ำ

แค่เราจับคว่ำยังร้องโวยวายเลย แล้วเมื่อไหร่จะนั่งได้ถ้าไม่คว่ำ😂

ทางนี้4เดือนก็ยังไม่คว่ำเลยค่ะ​

ทางนี้4เดือน8วันแล้วค่ะ​ หงายตลอด5555

อายุเท่ากันเลยคุยเก่งคะ

4เดือนยังไม่คว่ำค่ะ

เหมือนกันเลยจร้า