89 ตอบกลับ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ บ้านนี้กำหนด​7​เม.ย.63ยังเงียบเลยจ้า

11เมษาอยากแตกมากเลยจ้าา มีอาการท้องแข็งแปปๆก้หายเลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้เงียบกริบ5555😂😂

กำหนด 13เมษา ยังไม่มาเลยจ้า ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

กำหนดคลอด 14 เมษาเหมือนกันคาะแต่ยังไม่แตกเลยงะ

อยากคลอดแล้วบ่างจัง ภาวนาให้ลูกอย่าอยุ่นาน😂

ยินดีด้วยนะคะน้องน่ารักน่าชังมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้16เมษา อยากแตกบ้างแล้วค่ะ😂😂

ยินดีด้วยนะคะ อยากแตกบ้างแล้ววว

เจ้าตัวเล็กคงจะรีบ ยินดีด้วยนะค่ะ

รีบมากคะ...พยาบาลเดินมาบอกให้นอนพักเอาแรงตอนเช้า...ไม่ทันถึง2ชั่วโมงน้องโผล่มาเลย