77 ตอบกลับ

12 เมษายนค่ะ ท้องแรกแพ้หนักมาก แถมเครียดหนักมากเครียดทุกเรื่องเลยค่ะ

TapFluencer

11เมษายนค่ะ ตื่นเต้นค่ะท้องแรกด้วยยังรอลุ้นเพศน้องอยู่ค่ะ😊

26 เมษาคะ แต่แฝดไม่รู้จะคลอดก่อนกำหนดไหม แอบกลัวเหมือนกัน🥹

บ้านนี้กำหนดคลอด24เมษาค่ะ ท้องเเรกค่ะ เเพ้ท้องหนักมาก🥺

ทีม 24 เมษา ค่า

บ้านนี้25เมษาค่ะ ท้อง3แล้ว แต่ก็ยังคงตื่นเต้นเหมือนเดิม😊

3เมษาค่ะ กลัวมาก เพราะตัวเองไม่เคยผ่าตัดหรืออะไรเลย🥹

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 เมษาจ้า แอบกลัวอยู่เหมือนกัน

สิ้นมีนา ต้นเมษา เตรียมเลยแม่

18 เมษาคะ ท้องแรก รู้สึกกลัวตอนคลอดเหมื่อนกันคะ

ทีมเมษาเหมือนกันค่ะบ้านนี้20เมษาค่ะท้องแรกค่ะ

ของเค้า26 เมษา กลัวเหมือนกันงั้บ ท้องเเรกด้วย😊