ได้ลูกสาวจ้าา กำหนดคลอด 3กันยา

ท้องเล็กไปมั้ยค่ะแม่ๆ

ได้ลูกสาวจ้าา กำหนดคลอด 3กันยา
31 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไปหาหมอคราวหน้า แม่ถามหมอนะคะว่าลูกในท้องน้ำหนักตามเกณฑ์ไหม ควรดูที่น้ำหนักเด็กในท้องค่ะไม่ใช่ขนาดท้อง ถ้าท้องใหญ่สมใจแม่ แต่เด็กตัวเล็กผิดปกติ ก็น่าเป็นห่วงค่ะ

คลอดกันยาแม่จะให้ใหญ่แค่ไหนคะ เราคลอดมิ.ย ยังเล็กกว่านี้เลยค่ะ ดูที่น้ำหนักลูกดีไหม ท้องใหญ่แต่ลูกตัวเล็กคลอดเสร็จแม่จะลดยากนะคะ

นี่เรียกว่าเล็กหรอคะ? โพสแบบนี้ต้องการอะไรหนอ?!?! เหมือนคนผอม แล้วโพสถาม อ้วนไหมคะ? อ้วนมากเลยช่วงนี้ ทำนองนี้เลย

อ่านเพิ่มเติม
4y ago

เห็นด้วยค่ะ😂

ไม่เล็กน่ะค่ะแม่บ้านนี้กำหนดเดือนมิถุนา​ ท้องเท่านี้เลยค่ะ

ของเราไม่เล็กไม่ใหญ่ หมอว่าน้ำหนักลูกดีมาก

บ้านนี้ไมมีท้องเลย. กำหนดคลอดกันยาจร้าาา

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 2 กย ได้ลูกชายค่ะ 👶

ใหญ่กว่าบ้านนี้ที่ท้องได้37wอีกค่ะ😊

Super Mum

สาวน้อย 1 ก.ย. ค่ะแม่ ใกล้ๆกันเลยเนอะ 🥰

Post reply image

เราสิงหา ยังไม่ใหญ่เท่านี้เลยค่ะ555

4y ago

จริง ยังไม่เท่านี้เลย เเถบไม่เห็นเลย