5 ตอบกลับ

นน. ไม่ขึ้นเหมือนกันเลยค่ะ เราเป็นคนอ้วนนน.69-70 เราทำใจเรื่องอ้วนขึ้นไว้แล้วถ้าท้องต้องกลายเป็นแม่หมูร้อยโลแน่ๆ แต่ตอนนี้เข้าเดือนที่4 แล้ว นน.ยังเท่าเดิม ไม่ขึ้นไม่ลงเลยค่ะ ท้องก็ไม่ออก ตอนแรกก็กังวลแต่พอซาวด์แล้วลูกแข็งแรงปกติดี ก็สบายใจ

เราเป็นคนผอม นน.ไม่ขึ้นเลย จนแม่บอกว่า ลูกไม่โตแล้วมั้ง เครียดเลย

Super Mum

นน. แม่ ถ้าไม่ขึ้นหรือขึ้นน้อยไม่เป็นไรค่ะ เรายึดที่ นน.น้องค่ะ เวลาซาวด์ถ้าหมอไม่แจ้ง นน.น้องให้แม่สอบถามดูค่ะ ว่านน.น้องตามเกณฑ์ไหม

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ก่อนท้อง59 ตอนฝาก 56 ตอนนี้ 10week6day นน เหลือ 55 ลงอย่างต่อเนื่องเลยค่ะ แต่ลูกแข็งแรงปกตินะคะ 😂 น่าจะขึ้นไตรมาสหลังๆค่ะ🤣

26 กันยาค่ะแม่ รอลุ้นเพศอยู่จ้าาา😍🤣

ลองส่องกระจกตอนตื่นนอนตอนเช้าตรงใต้สะดือดูน๊าาน้องอยู่ตรงนั้นเลยเราตื่นมาส่องทุกวัน555สบายใจขึ้นเยอะเลยเรา3เดือนจะ2สัปดาห์🥰

ขอบคุณนะคะแม่

ไม่ต้องกังวลค่ะบ้านนี้ตั้งแต่ท้องจนคลอดน้ำหนักเพิ่มแค่4กิโลแต่น้องออกมาได้3กิโลค่ะ

ขอบคุณนะคะ