110 ตอบกลับ

30+1 ยังไม่ได้เตรียมของอะไรเลยจ้า กะว่าสัก 32 สัปดาห์ค่อยทะยอยซื้อค่า

บ้านนี้ 33+2​ บ้านแฟนถือห้ามซื้อเตรียม แต่อดใจไม่ไหวมีแต่ของน่ารักๆเลยแอบสั่งมา 🤣

คุนแม่ซื้อร้านไหนคะ แคปส่งมาให้หน่อยคะ 32+6 ยังพึ่งเริ่มเตรียมคะ

KiddyPlanetShop ค่ะในชอปปี้ ส่งรูปตอบไม่ได้ 😂

32วีค​ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้าา​ เดือนหน้าจะเริ่มเตรียมแล้วค่ะ😁

😍😍😍

ซักเตรียมไว้หมดเเล้วค่ะ ท้องสองก็ยังเห่อ 😆😆 #กำหนด 8 พ.ค. จ้า

คุนแม่บ้านนี้ซักใส่ลังไว้เหมื่อนกันคะกลัวคลอดก่อนกลัวท้องแกซักไม่ไหว31+6คะ21พ.ค

บ้านนี้32week กำลังเตรียมวันๆเลื่อนแต่ช้อปปี้ถูกดี😊😊

🥰😍

เตรียมแล้วจ้าเหลือแต่ซัก 33+2ท้องแรกค่ะเพศหญิง กำหนด10พ.ค.

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ🥰

บ้านนี้32สัปดาห์แล้ว เตรียมบ้างแล้วแต่ยังไม่ครบค่ะ

บ้านนี้ก็ได้แต่เสื้อผ้าค่ะ 🤣

ทีมเมษายังไม่ได้เตรียมเรยจ้า 😅 ลายเสื้อน่ารักมาก

บ้านแฟนถือค่ะ แต่แอบสั่ง 🤣

เตรียมใกล้ครบแล้วค่ะ33วีค 5วันกำหนดคลอด 8พฤภาคมค่ะ

กำหนดใกล้ๆกันเลยค่ะ บ้านนี้ 10พ.ค

31+6 กำหนด 20 พ.ค.จ้า เกือบจะครบแล้ว ยังถ่ายไม่หมด555