38 ตอบกลับ

บ้านนี้22กรกฎา63ได้ผู้ชายเหมือนกันค่ะแม่👶🥰

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ยังไม่รุ้เพศเลย🤣🤣

5​ กรกฎาคม​ยัง​ไม่รู้เพศเลค่ะ​ น้องแอบไว้​

บ้านนี้ล่าสุดตอน​ 5​ เดือนหมอซาวแค่ดูร่างกายครบ​ 32​ น้ำหนักปกติ​ แต่ถามเพศหมอไม่ตอบค่ะ​ หมอบอกซาวอีกที​ 8​ เดือนเลยต้องรอดูอีกที​

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ อยากได้ผู้ชายเหมือนกันค่ะ

จริงๆตั้งใจว่าอยากได้ผู้หญิงคนแรกแต่ผู้ชายมากก่อนก็ต้องรับไปตามนนั่นจ้าา

8 ก.ค ชายเหมือนกันเลยจ้า ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ 22 กรกฏา ผู้ชายเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้1กรกฎาคมยังไม่รู้เพศเรยคะ

บ้านนี้9กรกฎาจร้า #ดูไม่ออกเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้31 กค หญิงจ้า

ขอบคุณนะคะแม่ เช่นกันนะคะ 😍✌✌

ทีมเดียวกันเพศเดียวกันเลยคร้า