91 ตอบกลับ

ของเรากินยาคุมมา2ปี​ ปล่อยเเล้วติดเลยไปตรวจที่โรงพยาบาล​ยังไม่ครบประจำเดือนที่ยังไม่มายังขึ่นเลยว่าท้องสงสัยน้องอยากมาเเรง ✌️✌️✌️

ขนาดเรากินยังท้องเลยค่ะ มันขึ้นอยู่กับร่างกายแต่ละคนด้วยว่า มีความพร้อมมากพร้อมน้อยขนาดไหน แล้วเป็นช่วงจังหวะพอดีด้วยค่ะ

กินยาคุม ฉีดยาคุม มาเกือบ6ปี พอไม่ได้กิน มีอะไรกันเดือนนั้น แค่วันเดียว ถึงรอบปจด.ไม่มา ไปซื้อที่ตรวจ 2ขีดเลยจ้า !!

ว้าวววว อยากให้ขึ้น 2 ขีดบ้างจังคะ ☺️ขอบคุณมากๆนะคะ ☺️🙏

ลองโหลดแอป FLO มาใช้ดูนะคะ มันจะบอกวันไข่ตก ลองกินโฟลิคึวบคุ่ไปด้วยก้ดีนะคะ บ้านนี้ก้ทำแบบนี้ ตอนนี้ 32+6 แล้วจร้า

บ้านนี้หยุดยาคุมตั้งแต่เดือนมีนา 62มาติดตอนเดือนกันยา62 ประมาณ5-6เดือน ค่ะ กว่าจะติดซื้อที่ตรวจเหมือนคนบ้าอะเรา

ไม่ได้กินยาคุม ปล่อยมา9เดือนถึงท้องค่ะ ซื้อที่เทสวันตกไข่มาใช้ค่ะซื้อจากลาซาด้าไม่แพงค่ะลองดูค่ะ

VIP Member

ต้องมีเพศสัมพันธ์ช่วงไข่ตกค่ะ แต่แล้วแต่คนด้วยนะคะว่าปล่อยกี่เดือนน้องถึงมา บ้านนี้4เดือนน้องมาค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ☺️🙏

แล้วแต่คนด้วยค่ะ บ้านนี้กินเป็นสิบปี เพราะคุมสิว ไม่ได้คุมกำเนิด 😆😆 พอปล่อย 3 เดือนติดเลยค่ะ

VIP Member

เราหยุดกินยาคุมตอนต้นปี62 น้องมาเดือนกรกฎาคม ตอนนี้ท้อง7เดือนแล้วค่ะ สู้ๆนะเด่วน้องก้อมาค่ะ

บ้านนี้ปล่อยเกือบ2ปี น้องไม่มาเลยกลับไปกินยาคุม3เดือนแล้วหยุดกินไม่ถึงเดือนน้องมาเลยจ้า