4 ตอบกลับ

TapFluencer

เหมือนกันจ้ากว่าจะเข้าที่ชิน😅 เเรกๆหงุดหงิด เเม่ต้องหาหมอนก่ายค่ะ เอาท่าที่เราสบายสุดๆ เรามีหมอนหลายใบเลย บางทีก้นอนกลางวันเเทนด้วยค่ะ

ต้องลองทำตามดูบ้างแล้วค่ะขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะคุณแม่

VIP Member

เอาตัวหนุนหมอนตะแคงซ้าย ตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยค่ะ หลับสบาย ดื่มนมอุ่นๆ ฟังเพลงกล่อม เหมือนเด็กค่ะแม่ ลองทำดู

จะลองทำตามดูนะคะขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากค่ะคุณแม่

บ้านนี้ตี1ตี2ทุกวันเลยค่ะกว่สจะหลับ พอเริ่มจะหลับสบายๆ เอ้าเช้าต้องตื่นไปทำงานอีกแล้ว😅 เพลียร่างมาก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะรู้สึกเจ็บตรงลิ้นปี่ซี่โครงค่ะ

นอนกลางวันแทนค่ะ

กลางวันสอนหนังสือหนะสิคะงีบไม่ได่เลยค่ะคุณแม่