112 ตอบกลับ

ของเราพ่อบ้านนางไม่ยุ่งตั้งแต่ท้องเดือนแรกเลยค่ะ นางกลัวเป็นอันตราย เอ็นดูนาง

ของเรา ไม่มีภาวะเสี่ยงแท้ง ทำทุกอย่างตามปกติตั้งแต่ไตรมาสแรก แต่ซอฟลงหน่อย

คุณพ่อมือใหม่ แรกๆ ห้ามใจยากค่ะ กล้าๆ กลัวๆ หลังนี้บ๊าบบายเลยค่ะ กลัวไปหมด 555555

VIP Member

บ้านนี้งดแล้วค่ะ พึ่งมาทำตอนได้5-6เดือนเองค่ะ เดือนละครั้งในท่าที่เหมาะค่ะ

คุณพ่อบ้านนี้หยุดเองเลยค่ะตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์ค่ะ จนตอนนี้ใกล้คลอดเลย

VIP Member

แม่บ้านนี้ตั้งแต่รุ้ว่าท้องจนตอนนี้38weekจะคลอดแล้วไม่ได้xxกับพ่อบ้านเลยค่ะ

บ้านนี้ก็งดตั้งแต่รู้ว่าท้อง และคิดว่างดจนคลอด พ่อบ้านนี้กลัว แม่ก็กลัว

TapFluencer

คุณพ่อไม่ทำเลย แม่คอยสะกิด เดือนละครั้ง แต่ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว ไม่เอาดีกว่า

เหมือนกันเลยค่ะ​ พ่อไม่กล้า​ แต่แม่นี่สะกิดยิกๆ555

มีเกือบทุกวันค่ะ เบาๆพอได้อยู่ ถามหมอเค้าบอกไม่เป็นไรค่ะค่อยๆได้

บ้านนี้ได้งดเลยค่ะ เป็นแท้งคุกคาม ต่อด้วยการเจาะน้ำคร่ำอีก พักยาวๆๆ