31 ตอบกลับ

บ้านนี้ติดพวกชาไมโล โอวัลตินหวานมากเลยค่ะ พยายามกินไม่หวานอยู่เหมือนกัน

เราชอบไมโล โอวัลติน ตื่นเช้าๆก็ดื่มร้อนๆๆแต่ไม่ใส่น้ำตาล

กินโอวัลตินทุกวัน ต้องระวังเรื่องน้ำตาล กับเบาหวานนะคะ

บ้านนี้เค้าห้ามกินค่ะกลัวลูกดำได้ยินหนูนิขำเลย

มันกินได้หมดเลยคะ แต่ระวังเรื่องน้ำตาลคะแม่

ได้ค่ะ แค่ระวังอย่าหวานมากก็พอ น้ำตาลขึ้นๆ

กินได้จ้า แต่ควรทานน้อย กินแค่หายยาก

เราก็ติดโอวัลตินค่ะ พยายามลดๆอยู่

ได้ค่ะแม่ แต่อย่าทานหวานเยอะนะคะ

กินได้ค่ะ​ แต่อย่ากินเยอะนะคะ