22 ตอบกลับ

จับนอนคว่ำเลยค่ะ น้องนอนนานด้วย แต่แม่ต้องเฝ้าน่ะค่ะ น้องคอแข็งเร็วด้วยค่ะ

คุณแม่จับน้อง นอนตะแคงเลยคะ เอาผ้าหรือหมอนข้างหนุนหลัง น้องไว้คะ

หมอนหลุมไง ลูกเรานอนหงายอย่างเดียวหัวก็ไม่แบนนะ นอนกับหมอนหลุม

VIP Member

บ้านนี้ หาหมอน หรือผ้าห่ม หนุนหลังน้องช่วยอีกทางครับ

ต้องลองฝึกเรื่อยๆคะแม่ บ้านนี้ขยันจับนอนตะแคงเอา

คนโตที่บ้านไม่เคยนอนตะแคงเลย โตมาก็ไม่แบนนะ

VIP Member

จับนอนเลยค่ะ ที่บ้านนอนตั้งแต่เดือนแรกเลย

ซื้อหมอนหัวทุยซิค่ะ หมอนก็ช่วยได้ค่ะ

เหมือนลูกสาวเลย นอนหงายตลอด

เอาหมอนข้างดันหลังน้องไว้ค่ะ

เอาไม่อยู่ค่ะดันเก่งมากค่ะ