24 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ยังเงียบอยุ่ แม่อึดอัดมากกกกค่ะ🤣อยากแตกแล้วเหมือนกัน

38+5 กำหนดคลอด 17ก.ค. เจ็บท้องเตือนเมื่อวาน วันนี้ยังชิลๆเลยค่ะ รอเจ็บท้องจริงค่ะ

บ้านนี้ 38+1 ยังเงียบเหมือนกัน หมอบอกคลอดเองได้ แต่ยังไม่มีอาการเลย

บ้านนี้ท้องปั้นแข็งบ่อยมาก แบบบีบคลายบีบคลาย แต่ไม่มีอาการปวดท้องเลยคะ อยากแตกมากๆตอนนี้เดินไม่ไหวเลย

ทางนี้ผู้หญิงคะ 38week แล้ว ยังไม่ทีวี่แววเหมือนกันคะ #ท้องแรกคะ

กำหนด 16 กค ค่ะ หมอนัดผ่าเรียบร้อยแล้ว 555 น้องไม่มาสักที

บ้านนี้38+1ค่ะกำหนด21กรกฎาค่ะไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ

ไม่เกี่ยวกับเพศเลยนะคะ ของเราผู้ชายก็คลอดตอน38++ค่ะ

อยากคลอดมากๆคะ ตอนนี้ไม่ไหวเลย เดินไม่รอดแล้ว😂😂

นี่กำหนดคลอด12กรกฎาคม ยังไม่มีวี่แวเหมือนกันเลยค่ะ

39 วีคแล้วค่ะ กำหนด 16 ก.ค.ได้แต่ปวดเตือน อยากคลอดแล้ว😓

แม่ก็รอแตก18กรกฎาคมเหมือนกันจ้า