66 ตอบกลับ

ฝันว่าได้สร้อยทอง2เส้น เส้นนึงจี้พระ อีกเส้นไม่มี 2เดือนต่อมา ท้องลูกสาวค่ะ พอคลอดได้10เดือนคนที่2 ก็ลูกสาว ปิดอู่ค่ะทีนี้😂😂

ฝันเห็นงูเชื่องๆบอกง่าย ฝันเห็นพระเต็มกระเป๋าเลยค่ะและฝันว่ามีคนให้ทองแต่ไม่ได้จับทองคนเอามาให้บอกเสยๆค่ะสรุปได้ชาย

เราฝันว่ามีคนเเก่ผู้หญิงเอาสร้อยทองมาให้ค่ะ เเล้วก็ฝันว่าไปเล่นกับเด็กหลายๆคนเเต่อุ้มเด็กเเค่คนเดียว #ได้ลูกสาวค่ะ

ที่บ้านจะเป็นแม่กับยาย แม่ฝันว่ายกกรอบรูปพระ ส่วนยายฝันเห็นเด็ก ผช มาวิ่งเล่นในบ้าน พอซาวได้น้องเป็น ผช เลยคะ🥰

ก่อนรู้เพศลูกฝันเห็นแต่เด็ก ผช. พอซาวด์ก็ได้ชายจ้า แต่ก่อนท้องฝันว่ามีคนจูงเด็ก ผญ. มาหาแต่เราวิ่งหนี 😄

บ้านนี้คุณทวดตาฝันว่าได้สร้อยทอง3เส้นเหมือนกันเลยค่ะ เดือนหน้าลุ้นเพศค่ะ มีแต่คนบอกมีแววได้ผช.

ฝันเห้นงูเข้าห้อง​ และ​ เห้นเด็กผช.หน้าตาน่าซัง​ และมีคนเอาแหวนทองมาให้จ้า​ และก้ได้ชายจิงๆ😅😊

คนแรกลูกชายฝันว่าได้ใส่แหวนค่ะ​ คนสองท้องได้27w ฝันว่าแม่เอาสร้อยทอง​ใส่คอให้​ หมอบอกลูกสาวค่ะ

แฟนฝันว่า เห็นเด็กผู้ชาย ขี่ช้างเผือกตัวใหญ่ค่ะ ไม่นานก็รุ้ว่าท้อง ตอนนี้ ซาวน์ได้ลูกชายค่ะ

ฝันว่าเก็บเหรียญได้ที่ริมแม่น้ำค่ะ คนที่บ้านบอกจะได้ผู้ชาย แต่พอคลอดเป็นผู้หญิง😆🤦🏻‍♀️