76 ตอบกลับ

เป็นสิว ขึ้นเต็มหน้า ไม่เเต่งหน้า ทาลิป หน้าโทรม มากค่ะ บ้านนี้ เเต่ได้ลูกสาวค่ะ

ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันรู้ป่าว แต่ทั้งสองท้องหน้าไม่เคยมีสิว หมอก็บอกผู้หญิง

ตอนท้อง2-3เดือนเราก็หน้าไสแบบนี้และพอเข้า4-5เดือนสิ้วขึ้นเต็มเลยหน้าดำลง

บ้านนี้ตอนท้องหน้าใสมากกไปไหนมีเเต่คนทักได้ลูกสาว เเต่ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้หน้าไม่หมอง สิวไม่ขึ้นเยอะ แต่รักแร้ดำ ขาหนีบดำ ได้ผู้ชายค่ะ

ใส่หวิงเลยหละค่ะตอนท้องลูกชายไม่มีเเม้เเต่สิวมีน้ำมีนวลสุดๆ

ช่วงไตรมาสแรกเราสิวเต็มหน้าเลย พอหลังๆมาหน้าใสมาก ได้ลูกสาวค่ะ

ท้องแรกได้ลูกสาว ท้องสองได้ลูกชาย ไม่มีสิวทั้งสองท้องเลยค่ะ

บ้านนี้หน้าหมองคลำ้สิวขึ้นรักแร้ดำคอดำได้ลูกสาวค่ะ

ได้ลูกชายค่ะหน้าใสแต่ฝ้าขึ้นตรงโหนกแก้ม2ข้างเลยค่ะ