13 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นแบบนี้ ปวดเต้านมมาก เมนส์ขาดสามวัน มาตรวจดูวันนี้ก็ไม่ขึ้นสักขีด แต่รู้สึกปวดหน่วงๆท้องน้อยนิดหน่อยด้วย

หน่วงท้องเหมือนกัน แล้วก็เจ็บจี๊ดๆ

ท้องค่ะ เราท้องเเรกจางมากๆ ท้อง2ก็จางแบบนี้เลยค่ะใช้ที่ตรวจแบบหยดจะชัดมากกว่าแบบจุ่ม

รอลุ้นนะคะ

ของบ้านนี้ตรวจทุกวันเลยค่ะ ตอนเช้าหลังตื่นนอนวันละอัน ถ้าท้องเทสจะเข้มขึ้นทุกวันค่ะ

ฮอร์โมนอาจจะยังน้อยอยู่ค่ะ ลองซื้อแบบปัสสาวะผ่านมาตรวจดูนะคะ มันจะชัดกว่า

รออีก 3 วันตรวจซ้ำค่ะ ฉี่แรกตอนตื่นนอน รอผล5นาที จะชัวร์เลยค่ะ

TapFluencer

ท้องค่ะ อาจจะยังจางอยู่ ลองตรวจใหม่ดูนะคะเดี๋ยวก็เข้มจ้า

แต่ก็จางมาก แทบมองไม่เห็น

อ่านบนกล่องค่ะ ถ้าไม่มั่นใจค่อยตรวจใหม่ค่ะ

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

ขอบคุณนะคะ

รออีกสักอาทิตย์แล้วตรวจใหม่ค่ะ

VIP Member

เเนะนำตรวจเลือดเลยค่ะชัวร์กว่า HCG

แง น่ากลัวนะคะ

ประจำเดือนมาแล้วนะคะ 🥲