3301 ตอบกลับ

ตอนนี้ได้7สัปดาห์ กินได้แค่น่ำผลไม้ค่ะ อยากกินนมและอย่างอื่นบ้าง แต่กินไม่ได้🤮🤮

บ้านนี้ชอบน้ำเต้าหู้เย็นๆมากค่ะ แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นน้ำมะพร้าวเย็นๆแทนแล้ว😅😝

อยากกินแต่โกโก้เย็น ชอคโกแลตเย็นค่ะ แต่เดือนนึงจะกินไม่เกิน 1-2 แก้ว ค่ะ กลัวเบาหวาน

ดีแล้วค่ะแม่ เราทานอาทิตย์ละ 2 ครั้ง ตอนนี้ก็คุมอาหารเรียบร้อย งดได้งดค่ะ

น้ำพันช์ น้ำผลไม้ หรือน้ำอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่น้ำเปล่า ดื่มไป 1 อึก อาเจียนพุ่งงงง

VIP Member

ถ้าส่วนตัวจริงๆชอบดื่มชาปั่นค่ะแต่ไม่ดีต่อลูก ช่วงนี้เลยดื่มนมร้อนทุกวันแทน

VIP Member

โอริโอ้ปั่นคะ ปกติชอบกินชาเย็นแต่กินไม่ได้เลยเปลี่ยนมาเป็นโอรโอ้ปั่นแทนคะ 😁

นม น้ำผลไม้ ไม่กินน้ำอัดลม ชา กาแฟ ห่วงลูกในท้อง จะเลือกกินแต่ของที่มีประโยชน์

น้ำหวานทุกชนิดค่ะ แต่ต้องอดใจไม่ทานบ่อยและทานน้อยๆกังวลเรื่องอ้วนของลูกค่ะ

น้ำเปล่านะคะ เหมือนกินน้ำเปล่าแล้วอร่อย ทั้งที่ก่อนท้องกินน้ำโค๊กแทนน้ำเลย

ชาเขียวเย็น​หวานน้อย​ 🍵 ช็อกโกแลตหวานน้อย🍫 น้ำมะพร้าว🥥น้ำแอปเปิ้ล🍎น้ำส้ม🍊