3301 ตอบกลับ

ตั้งแต่ท้องโตใจเป็นยังไม่รู้อยากกินแต่กาแฟแต่ก็ไม่ได้กินนะ กลัวผิดกับเด็กในท้อง กินนมแทน

TapFluencer

ชาเย็น โอวัลึเย็นหวานน้อย วันเว้นวันค่ะ พอแก้ยากนิดหน่อย กินกับแฟนเอากลัวเรื่องน้ำตาล😂😂

แป๊ปซี่ค่ะ ชอบดื่ม ใกล้คลอดยิ่งดื่มเยอะห้ามปากห้ามใจไม่ได้ แต่โชคดีลูกคบอดออกมาปกติ🤣🤣😅

ไม่รุ่ว่าชอบอะไร เลยค่ะ กินปกติเหมือนคนไม่ท้องเลย ไม่รุ่นเหมือนกัน ว่าตัวเองชอบกินอะไร5555

น้ำอัดลม นมหมีปั่น ชาเขียว โอวัลติน น้ำมะพร้าว นมเย็น น้ำมะนาว กินทุกวัน วันละ2-3แก้วก็มีค่ะ

ของโปรดใดๆ ที่เคยกินก่อนท้อง งดทั้งหมด ตอนนี้กินแต่นม น้ำเต้าหู้ น้ำหัวปลี น้ำมะพร้าวค่า

โกโก้ปั่นค่ะ อะไรก็ได้ที่หวานๆเย็นๆ ยิ่งพวกโกโก้ โอวัลติน ขอให้ได้กินทุกวันวันละกล่อง 😊

VIP Member

* น้ำส้มคั้นสด น้ำมะพร้าวแท้ ดีน่าถั่วเหลืองผสมงาดำค่ะ และน้ำเปล่าวันละไม่ต่ำกว่า2ลิตร 💗

ชา น้ำอัดลม น้ำผลไม้ปั่น กาแฟ(นานๆที) แต่ละครั้งจะดื่มไม่มาก แต่แทบทุกวัน ส่วนนมทานทุกวัน

นมเปรี้ยว โยเกิร์ตพร้อมดื่ม น้ำกีวี น้ำอะไรก็ได้ที่ออกเปรี้ยวๆหวานๆเย็นๆค่ะ แม่ชอบมากก