3301 ตอบกลับ

โก้โก้ ชาเขียว นมเย็น นมสดคาราเมล ชานมไข่มุก

ชอบกินทุกอย่างคะ โดยเฉพาะผลไม้กับช็อกโกแลต

สตอเบอรี่โซดาคะ ช่วยให้อาการแพ้ทัเลานิดนึง

บ้านนี้ชอบกินน้ำปั่น แต่หลักๆน้ำอัดลมค่ะ 😂

ชาเขียวหวานน้อย ชานมหวานน้อย นมสดเย็นคะ

โอวัลตินคะปกติไม่ชอบกินพอท้องชอบกินมากค่ะ

โกโก้ ชาเย็น ชาเขียวจ้า อยากกินแต่น้ำหวานๆๆ

VIP Member

นมคะปกติก็ชอบดื่มอยู่แล้วตอนท้องยิ่งกินคะ

โกโก้ปั่น เฉาก๊วยนมสด แล้วก็นมสดคาราเมลค่ะ

น้ำมะพร้าวปั่น น้ำมะม่วงปั่น แบบไม่หวานค่ะ