3301 ตอบกลับ

น้ำส้มคั่น น้ำมะพร้าว น้ำแตงโมปั่น น้ำขิง จ้า

ชอบกินหลายอย่างแต่ไม่มีอะไรที่ชอบมากสุดเลย

โค้ก เอส น้ำเขียว ชาเย็น โอวันติน น้ำเปล่า ค่ะ

นมจืดกับชาไข่มุกนมสดค้ะ. และบลูฮาวายปั่นค้ะ

น้ำส้ม,น้ำสตรอเบอร์รี่ค่ะ วันๆนึงนี่3-5ขวดเลย

ไม่มีแบบชอบที่สุดเลยค่ะ..กินได้ทั่วไปเลยค่ะ

น้ำส้มและน้ำมะพร้าว100% ไม่กินเนื้อมะพร้าวจ้า

VIP Member

ชาเขียวปั่น. มีมุกด้วย. แต่สามีไม่ค่อยให้กิน.

กล้วยปั่น สตรอเบอรร์รี่โยเกิร์ต​ น้ำมะพร้าว

นมทุกรสชาติ. น้ำส้มเขียวหวาน. น้ำผักผลไม้รวม