3301 ตอบกลับ

ปกติติชาเย็นมากค่ะ แต่เลิกเพื่อลูก หันมาติดโกโก้แทน😊

ส่วนมากจะเป็นตาหมีและHi Q.เป็นความชอบส่วนตัว​และแอนมัม

ช็อคโกแลตปั่น​ น้ำอัดลม​ แต่ตอนนี้หมอสั่งห้ามเด็ดขาด

VIP Member

น้ำส้ม , น้ำมะนาวน้ำผึ้ง แอบกินชานมไข่มุกเป็นบางครั้ง

ชาเย็น ถึงจะกินได้ไม่มากแต่นานๆกินทีก้อโอเครแร้วค่ะ

ชอบชาเย็นจ้าจากคนที่ชอบชาเขียวกลับไม่กินชาเขียวเลย

โกโก้ ไมโล น้ำแตงโม ค่าา วันไหนไม่ได้กิน นั่งไม่ติด5555

น้ำโค้ก ชาเขียว ชานม กินมากกว่านมอีก จนคุณพ่อบ่นแล้ว

บ้านนี้อยู่กับพี่สาวจะร้อนจะหนาว ต้องนมเท่านั้นคะ555

นมชมพูค่ะ แต่ตอนนี้ก็หยุดกินแล้วเพราะน้ำตาลขึ้นค่ะ