3301 ตอบกลับ

น้ำอัดลมค่ะ บ่อยมาก เเต่ปกติแล้วเป็นคนที่ไม่ค่อยดื่มเลย

ชอบโกโก้สุดๆ ก่อนหน้าไม่เคยกิน มาชอบแล้วติดหนักช่วงท้อง

VIP Member

ปกติไม่ดื่มน้ำส้ม ไม่กินส้ม ตอนนี้ชอบน้ำส้มที่สุดค้า 😍😍

ชอบดื่มน้ำเปล่าที่สุดแล้วค่ะ นานๆทีจะกินนมเย็นสักครั้ง

กาแฟค่ะ แต่จะกินแค่ปริมาณน้อยๆ นะคะ ให้รู้แค่ว่าได้กิน😁

น้ำส้มคั้นกับน้ำแดงเฮลบลูบอย กระตุ้นให้ดื่มน้ำได้ดีค่ะ

VIP Member

น้ำอัดลมจ้าอยากกินเอามากๆ แต่กินน้อยๆเอาพอให้ได้ลิ้มรส

โกโก้ปั่น น้ำส้มปั่น น้ำเต้าหู้ นมจืด น้ำอัดลมก้อกินบ้าง

ชอบอะไรหวานๆ เย็นๆ ได้หมดเลย แต่จะชอบสุดคือแตงโมปั่นค่ะ

บ้านนี้ชอบดื่มน้ำเปล่า ดื่มอย่างอื่นไม่ได้เลย แพ้ไปหมด