3301 ตอบกลับ

ตอนนี้ รู้สึกว่า น้ำเต้าหู้ อร่อยมากๆเลยค่ะ ปกติไม่ค่อยชอบทาน 🥰

น้ำหวานๆทุกชนิดเลยจ้า แม่กินจนเป็นเบาหวานเลย งื้อออ แอบเศร้า 😂

TapFluencer

แม่บ้านนี้ชอบกินเป๊ปซี่มากไป แต่โดนห้ามไว้ เลยกินแต่โออิชิค่ะ

น้ำอัดลมค่ะ ลูกออกม่ผมทองมาเลยแต่แม่ๆอย่าทำเป็นตัวอย่างนะค่ะ

บ้านนี้กินชาไข่มุกทุกวันเลยกลัวน้ำตาลขึ้นอยู่คะแต่อดไม่ได้5555

ตอนนี้ชอบดื่มน้ำมะนาวค่ะ เครื่องดื่มที่หวานๆดื่มแล้วคลื่นไส้

ทุกอย่างค่ะ อันไหนอร่อยเย็นชื่นใจกินแล้วไม่หงุดหงิดกินหมดค่ะ

VIP Member

น้ำมะพร้าวปั่น, มะพร้าวเย็นๆโดยแช่เย็นสักพัก ชอบมากค่ะช่วงนี้

ตอนท้องแอบขโมยดื่มกาแฟเย็นค่ะมันอยากกินแบบว่าอยากกินมากๆๆๆๆ

โกโก้ทุกวันเลยค่ะ อย่างน้อยต้องได้กินช็อกโกแลต