3301 ตอบกลับ

VIP Member

ช็อกโกแลตปั่น+เย็นแล้วก็โกโก้ปั่น+เย็นค่ะกินเกือบทุกวันดีไม่เปนเบาหวาน

กาแฟเย็นค่ะ ดื่มทุกวัน จนทุกวันนี้ทองได้37wแล้ว ก็ยังเลิกกินไม่ได้เลยค่ะ

แป๊ปซี่ค่ะ ห้ามใจแร้ว แต่มันอดไม่ได้จริงๆ ไม่ได้กินแร้วจะอารมเสียไปเลย

โกโก้เย็นค่ะเพราะดื่มตั้งแต่ไหนแต่ไรแม่ชอบ ^^

VIP Member

น้ำตาลสด น้ำอ้อย จากไม่เคยอยากไม่เคยชอบตอนนี้เหมือนอยู่ในโหมดโปรดปราน

VIP Member

โกโก้โอริโอ้ปั่น ใส่ไข่มุก แก้วใหญ่ๆ 5555 วันไหนได้กินคือมีความสุขมากกกกก

กาแฟค่ะ #ไม่สนับสนุนให้ดื่มหากจะดื่มควรอยู่ในการควบคุมของหมอ

นมผลไม้รวมเย็นๆอร่อยชื่นใจ

ชอบดื่มน้ำอัดลมค่ะเเต่ถูกห้ามตลอดค่ะ ผลสุดท้ายก็ได้เเค่อยากดื่มค่ะ 😂

โกโก้ปั่นค่า สามีเตือนไม่ให้กินแต่ก็ซื้อกลับมาทุกทีเวลาภรรยาอยากกิน

น้ำเปล่ากับนมหมีกระป๋องค่ะ บางครั้งก็แอบไปกินชาไข่มุกบ้างแก้เบื่อ55555