ท่านอน

ชอบเผลอนอนหงายตอนกลางคืน ลูกในท้องจะเป็นไรไหมค่ะ อายุครรภ์22สัปดาห์แล้ว

26 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตื่นมาตัวเองอยู่ท่าหงายตลอด สงสัยสบายตัว บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

บ้านนี้ก็นอนหงายจนคลอดเลยค่ะน้องออกมาก็ปกตินะค่ะ

บ้านนี้ 34 วีคแล้ว บางทีก้แอบนอนหงายบ้างเหมือนกันคะ

VIP Member

นอนหงายจนคลอดเลยค่ะ น้องปกติดีแข็งแรง คลอดง่ายค่ะ

ตอนนี้7เดือนแล้ว นอนหงายตลอด นอนตะแคงลูกดิ้นแรง

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ บางทีตะแคงซ้ายบ้างขวาบ้าง

นอนท่าที่แม่ถนัด สบายตัว นอนได้ทุกท่าค่ะ

ขอบคุณที่ให้ความรู้ทุกๆคอมเม้นค่า

VIP Member

นอนได้ค่ะ นอนท่าไหนกได้ที่สบายตัว

หมอไม่ได้ห้ามเรื่องนอนหงายนะคะ