473 ตอบกลับ

เสียใจด้วยค่ะ​ ต่อไปดูแลตัวเองดีๆเดี๋ยวน้องก็มาเกิดใหม่​ สู้ๆนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่เราเคยเจอเหตุการณ์นี้มาก่อน มาส่งกำลังใจค่ะ❤️

เสียใจด้วยค่ะ ของเราน้องเพิ่งจะหลุดไปตอน 5 สัปดาห์เหมือนกัน

เดี่ยวถึงเวลาเขาก็กลับมาใหม่นะคะคุณแม่ ทำบุญให้น้องเยอะๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เคยหลุดเหมือนกัน สู้ๆนะคะเดี่ยวน้องก็มาใหม่

เหมือนกันเลยค่ะเสียใจด้วยนะค่ะสู้ๆนะค่ะแม่ใจเข็มแข็งนะค่ะ

ท้อง10วีค1วันมีเลือดออกเหมือนกันแต่ไม่มากจะเป็นไรไหมกังวลมาก😭

หาหมอค่ะ

ทีแรกเลือดออกมากมั้ยค่ะ✌🏻😿อยากรู้ค่ะเผื่อมีอาการจะได้รู้

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่บ้านนี้ก้อพึ่งผ่านมา ต้องขูดมดลูกด้วยคะ😭

เสียใจด้วยนะคะ แล้วก็สู้ๆนะคะ ขอให้ผ่านเรื่องนี้ไปได้นะคะ