เตรียมของคลอดเจ้าตัวเล็ก

งาน BBB ครั้งที่ 36 วันแรก แม่กับพ่อไปหอบหิ้วมาทีเดียวเกือบจะครบแล้วนะลูกจ๋า 35 Week ??

เตรียมของคลอดเจ้าตัวเล็ก
5 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ว่าจะไปบ้างเหมือนกันค่ะแม่ ของในงานราคาดีใช่ไหมคะ

4y ago

โอเคเลยค่าาาา

ถามอีกนิดค่ะแม่ ในงานใช้บัตรเครดิตได้ไหมคะ

4y ago

ฝากซื้อบ้างได้ไหมค่ะ อยากได้ชุดเสื้อกางเกงแขนสั้นยาว กับชุดหมวกถุงมือถุงเท้าค่ะ Kan3623 นะค่ะไอดีไลค่ะ ขอบคุณค่ะ

เสื้อผ้าลดราคาเยอะไหมคะ มีราคาหลัก10มั้ย

4y ago

ราคาพอๆกับในห้างเลยค่ะ เสื้อตัวละ 40 ขึ้นไปค่ะ บอดี้สูทตัวละ 100 ประมาณนี้ค่ะ ถ้าเป็นถุงมือ ถุงเท้า 10.- มีค่ะ

รถเข็น คาร์ซีท ลดเยอะไหมค่ะแม่

4y ago

บางแบรด์ลด 50% เลยก็มีค่ะแม่ แต่ที่แม่ซื้อมาเป็นของ cooper ซื้อรถเข็น+คาร์ซีท ได้ส่วนลด 1,000.- และได้กระเป๋าเป็นของแถมค่ะ

เยอะมากค่ะ

4y ago

ลูกคนแรกจะเยอะๆหน่อยค่ะ 😅 เริ่มจาก 0 เลย 👶🏻❤️