1270 ตอบกลับ

คลอด​ค่่ะ​ ต้อง​อดทน​สูง​มาก​ๆสูงเป็น​พิเศษ​ด้วย​

ขอสอบถามหน่อยนะค่ะ แชทถามคุณหมอแชทถามได้ที่ไหนค่ะ

ตอนนี้ยังไม่คลอด แต่น่าจะเดานะคะคือ กล่อมให้หลับ555

ตอนนี้ด่านที่ยากที่สุดคือ คลอดค่ะ กลัวท้องแรก😆🤰🏻

เอานอนสินะ. ฟ่าจะเอานอนได้ คนอื่นมาทำตื่น โหดป่ะละ

VIP Member

ระดับความยากเหมือนเรียงจากน้อยไปหามากเลยค่ะ,😆😆😆

สู้ทุกด่านยกเว้นคลอดค่ะ ขยาดจริงๆ ทรมานมากกกกกกก

จุดแรกอุ้มท้องก็รอดมาแล้ว จุ ดคลอดก็เครียดอยู่นะ

กล่อมให้หลับค่า รองลงมาคลอด อุ้มท้องนี่จิ๊บๆๆเลย

คลอดค่ะ ทรมานสุด อุ้มท้องก็ทรมานมากค่ะตอนท้องโตๆ