272 ตอบกลับ

บ้านนี้มีตั้งแต่เริ่มท้องจนตอนนี้ 2 เดือนกว่าแต่แบบเบาๆสามีสะกิดทุกวันแถมบอกด้วยคลอดแล้วบอกหมอเย็บให้เหลือนิดเดียวพอนะ🙄🙄

บ้านนี้พ่อสะกิดเก่งและชอบนัวเนียมาก มีมาตลอดคะ ตอนนี้แม่ 5 เดือนกว่าแล้ว ก็ยังมีแถมมากกว่าเดิมอีก พ่อว่าแม่น่าฟัดขึ้นมาก

ตั้งแต่ท้องถึงตอนนี้33+2weekแล้วก็ยังมีปกติค่ะ วันล่ะรอบสองรอบ หรือบางทีไม่ได้มีก็จะห่างประมาณ2-3วัน แล้วก็มีบ้างเว้นบ้าง

เคยมีตอนท้องอ่อน ครั้งเดียวแท้งเลยค่ะ ท้องหลังเลยไม่กล้าเลยค่ะ ที่อ่านมาเค้าบอกให้ระวังมดลูกบีบตัวตอนจะถึงจุดสุดยอดค่ะ

มีได้ปกติเลยคร้าา ถ้าไม่มีภาวะเสี่ยง นี่ยังกวนคุณพ่อ ตลอด 5555 พ่อแอบนิ่ง แต่พอแม่กวน พ่อเตลิดเลยคร้าา มีหรือจะไม่ใจอ่อน 😜😜

บ้านนี้มีจนถึง8เดือนเลยค่ะ เพราะแฟนไปทหารนานๆทีไม่ได้กลับบ้านกลับมาก็ต้องมีนิดหนึ่งค่ะแต่ต้องใช้ท่าที่เบาเบาค่ะ

ตั้งแต่รู้ว่าท้องก็ไม่มีอะไรกันเลยค่ะ​ กลัวลูกเป็นอันตราย​ เรากับสามีเข้าใจกันดีและห่วงลูกเลยไม่มีปัญหากันค่ะ

มีตอน1เดือนถึง4เดือนค่ะหลังจากนั้นก็ไม่มีเลยยิ่งตอนนี้เจ็บมากค่ะยัดไม่เข้าเลยด้วยซ้ำ เหนื่อยด้วยเลยช่วยให้แฟนเสร็จก็พอ

VIP Member

ของผมก่อน คลอด2วัน ยังจัดอยู่เลยครับ แต่ถ้าแฟนไม่ไหว ก็ ใช้ปากทำให้กันเอา เน้นปลอดภัย ไม่รุนแรง555

สงสารพ่อ เลยใช้ปากให้ไปครั้งนึง 😂😂

ของเรา คลอดตอน36วีค เพราะมีอะไรกับคุณพ่อน้อง เริ่มเจ็บเตือน วันต่อมาปวดท้องคลอดเลยค่ะ ปวดถี่ตั้งแต่ตี3 คลอด4ทุ่ม ทรมานมาก