35 ตอบกลับ

นอกจากอาการท้องแข็งหลายวัน มีอาการอื่นร่วมด้วยมั้ยคะ

ม่มีอาการอื่นเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อยากแตกจังกำหนด10ก.คยังเงียบยุเลย

สู้ๆนะคะอีกม่นานแล้ว

บ้านนี้ท้องแข็งบ่อยกลัวไม่พ้นกลางเดือนมากคะแม่

เท่ากันเลยกำหนดคลอด แต่ของเรายังไม่มีวี่แววเลย

ตอนท้องไปอัลตร้าซาวด์มั้ยค่ะว่าผู้หญิงหรือชาย

38+4เงียบค่ะ อิแม่อยากเจอหน้าจะแย่อยู่แล้ว

37+3 ยังไม่มีวี่เเววเลยจ้า อยากแตกเเล้วว☺️

สู้ๆนะคะคุณแม่อีกไม่นานก็จะได้เห็นหนูน้อยแล้ว

37+5​ ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลยจ้า

ประจำเดือนล่าสุดวันไหนค่ะ

บ้านนี้37+5เมือนกันจร้า