35 ตอบกลับ

เรา 21 W ขึ้นมา 6โล แล้วหมอบอกน้องน้ำหนักเกินนิดหน่อยแต่ไม่อันตรายสงสัยแม่บำรุงดี

บ้านนี้ก่อนท้อง58คะแพ้ท้องสี่เดือนเหลือ52ตอนนี้ท้องได้5เดือนแค่55เองคะ

5เดือนน้ำหนักขึ้นมา3กิโล น้ำหนักลูก412g บ้านนี้หมอให้งดน้ำตาลกับแป้งค่ะ

บ้านนี้ลูก200กรัมเองค่ะแม่ ตอนแรงคุมอาหารจนตอนนี้หมอให้ฉีดอินซูลินแล้วค่ะ

ตอน5เดือน ขึ้นมา4-5โลค่ะ มาพุ่งตอน7เดือน ตอนนี้37วีค ขึ้นมา17.5โล

20 วีค ขึ้นมา 4 โล ค่ะ น้ำหนักลูกหมอบอกโตตามเกณอยูนะ

ตอนนี้ฉีดอินซูลินแล้วกินได้หลากหลายขึ้นค่ะ น้ำหนักน่าจะขึ้นค่ะ

บ้านนี้5เดือนน้ำหนักขึ้น3กิโลกว่าแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 5 เดือน 3 สัปดาห์ ขึ้นมา 2 โลเองค่ะ

ตอนท้องได้ 20 วีค น้ำหนักขึ้นมา 2 โลจ้า

ห้าเดือนขึ้นประมานนั้นเหมือนกัน

ตอนนี้5เดือนน้ำหนักขึ้น2-3โลค่ะ