46 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปเองยัด วันจะคลอดเลย ไปกับแม่เราเองดีกว่าค่ะ แม่เรารู้ใจเราที่สุดดูแลดีด้วย

บ้านนี้แม่เสียแต่เด็กจ้าเรยไม่รู้จะไปกับใคร

เอาสมุดชมพูไปอย่างเดียวค่ะ หาหมอได้เลยคนเดียวก็ไปได้ค่ะ ไม่ต้องง้อหรอกแฟนแลบนี้

บ้านนี้ไปคนเดียวตั้งแต่รู้ว่าท้อง แล้วคลอด เราไม่ง้องอแงงแต่คุณต้องจ่ายทุกค่าใช

VIP Member

ไปคนเดียวเลยค่ะ บ้านนี้ก็ไปฝากท้องคนเดียว นั่งรถรับจ้างไปฝากท้องคนเดียวเลยค่ะ

บ้านนี้แฟนทำงานค่ะไปคนเดียวทุกอาทิตที่เขานัดถ้าหยุดบางทีเขาก็ไปด้วยค่ะ

เจอแบบนี้ กลับบ้านเถอะนะ รักลูกในท้องให้มากๆ ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

บ้านนี้ไปคนเดียวตลอด ถือแค่สมุดสีชมพู บัตรประชาชนแทบไม่ได้ใช้

ถ้ารักลูกมากกว่าก็กลับบ้านค่ะ แต่ถ้ารักแฟนมากก็ทนอยู่เถอะค่ะ

Super Mum

กลับบ้านตัวเองค่ะ น่าจะสบายใจขึ้น ดีกว่าอยู่แล้วคิดทำลายลูก

ไปโรงบาลใช้แต่สมุดสีชมพูก็ได้ค่ะแม่✌️สู้ๆนะคะ