28 ตอบกลับ

ขอบคุณทุกคำตอบและกำลังใจจากทุกๆคนมากคะ ตอนนี้มั่นใจละคะว่าท้องแล้ว สีเข้มขึ้นมากแล้วคะ กำลังหาที่ฝากครรภ์แถวสมุทรปราการ เป็นกำลังใจให้ทุกคนเช่นกันคะ

วันนี้ตรวจอีกรอบ เส้นชัดเจนขึ้นคะ ก่อนตรวจเจอ อยากเล่าความฝัน สัปดาห์ก่อนฝันว่ามีคนให้ "ส้ม" ในฝันนี้กินอร่อยมาก ยังเอาไปเล่าขำๆให้เพื่อนที่ทำงานฟังเลย

นี่มะคืนฝันเห็นสตอบอรี่ เกิดบนต้นมังคุด แบบปนๆรวมๆกัน งงไปอีก55

บ้านนี้ตรวจครั้งแรกจางแทบมองไม่เห็นเลยคะ ลองด้วยอีกทีสักสองอาทิตย์นะคะ แต่คิดว่าท้องชัวร์

VIP Member

ขึ้นจางๆ น่าจะท้องจ้า รอตรวจอีกรอบเผื่อความชัวร์นะคะ

ขอบคุณคะ

จะให้แน่นอนไปตรวจที่โรงพยาบาลเลยค่ะ

ท้องจร้าแม่เตรียมฝากครรภ์ได้เลย😍

ท้องค่ะ ของเราจางกว่านี้ค่ะ

สอบถามจ้า จะทำiuiที่ไหน

แพงไหมคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

กี่เดือนถึงตรวจค่ะ

ท้อง ค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะเราจะยิ้มไปด้วยกันค่ะ😍😍😍