37 ตอบกลับ

เก็บตังไว้ให้ลูก ออกกำลังกาย เพื่อสุขภาพที่แข็งแรง เป็นเพื่อนลูกไปนานๆ

เราต้องเลี้ยงลูกให้ดีทีสุด.ถึงจะไม่มีสามีก็ตาม

ตั้งใจเรียน เก็บเงิน และใส่ใจลูกให้มากขึ้นค่ะ

เก็บเงินไว้ให้ลูก ขอให้ลูกแข็งแรงสมบูรณ์จ้า

อยากทำห้องใหม่เพื่อต้อนรับเจ้าตัวน้อยจ้า😍

เก็บเงินเลี้ยงลูกให้ดีที่สุดแล้วหางานทำ

VIP Member

ถึงจะไม่มีพ่อ แต่แม่จะดูแลลูกเอง ❤️

Super Mum

จะนอนไวขึ้น 😄😄 เล่นแอปให้น้อยลงด้วยค่ะ

จะเก็บเงินให้ได้มากกว่าปีที่ผ่านมาค่ะ

ดูแลสุขภาพ เก็บเงิน เตรียมตัวเลี้ยงลูก