57 ตอบกลับ

VIP Member

ใจเย็นๆค่ะ อาจจะไม่รู้สึกเร็วขนาดนั้น บ้านนี้รุ้สึกตอดๆตอน16วีคค่ะ

บ้านนี้13วิค กว่าๆ แล้วค่ะแม่ แต่ไม่มีความรู้สึกอะรัยเลยค่ะ นิ่งมาก

เขาจะตอดประมาน16วีคคะ แต่ดิ้นสม่ำเสมอตอนิ28วีค อย่าคิดมากนะคะแม่

เรารู้สึกว่าลูกเริ่มตอดตอน 17 วีคค่ะ 12 วีคน้องยังเล็กเกินไปค่ะแม่

อ่อจ้า ขอบคุณคะ

VIP Member

บ้านนี้ 20 วีคค่ะ กว่าจะรู้สึก หมอบอกว่าท้องแรกรู้สึกช้าค่ะ

12วีคเหมือนกันคะ..ยังไม่รุสึกหรอกคะ..แต่หน่วงๆที่มดลูกคะ

ยังคะ14วีคไปแล้วคะถึงตอตแค่บางคนนะคะยุที่ท้องหนารึบาง

เราพึ่งตอดตอน19 weekเองค่ะ ดิ้นเก่ง24. Week เดือน ตอนนี้37week. ค่ะ

18อาทิตละค่ะแต่ไม่รุ้สึกไรเลย กังวลอยุ่เหมือนกัน

คงค้องรอสัก16-17วีคค่ะ ถึงจะรู้สึกได้เบาๆ