34 ตอบกลับ

บ้านนี้18wยังไม่ค่อยรู้สึกค่ะนานๆๆ3-4 วันจะมีตอดสักครั้งค่ะ

รู้สึกว่าดิ้นมีการเคลื่อนไหวแต่น้องยังไม่เตะค่ะ

ดิ้นตอน18วีคจ้า บ้านนี้หน้าท้องบางเลยรู้สึกเร็ว

เรารู้สึกลูกกระตุกเริ่มแรกเลยคือช่วง 17-18 week ค่ะ

เดี๋ยวก็ดิ้นนะคะ แม่บ้านนี้น้องดิ้นตอน4-5เดือน

ยังไม่ตอดด้วยค่ะก้อเลยกังวล 😊

บ้านนี้ 20w ยังแค่ตอดๆ เองค่ะ หน้าท้องหนาด้วย

เหมือนกันเลยค่ะ ของเราก้อไม่รุ้สึกเรยค่ะ

VIP Member

18แล้ว_ก้ยังรู้สึกไม่มากเลยค่ะ ก็กังวลมั้ย

แม่ 18 วีครู้สึกแค่ลูกตอดค่ะยังไม่ดิ้นค่ะ

VIP Member

16week 5 day ดิ้นแล้วจ้า ดิ้นเก่งมากตอนกลางคืน😚