81 ตอบกลับ

รู้จักแอปappนี้ตั้งแต่เริ่มท้องแล้วคะ เจอในเฟสแล้วได้อ่านข้อมูลต่างๆ และเคยได้เข้าร่วมกิจกรรมมากมาย แต่ยังไม่เคยได้รางวัลซักที

รู้จัก App theAsianparent ผ่านทางค้นหาข้อมูลใน google เกี่ยวกับการตั้งครรภ์ แล้วเจอแอปนี้ ก็เลยโหลดมาไว้ และเช็คอิน เข้าใช้งานทุกวันเลยค่ะ❤

รู้จัก app นี้ตอนท้องค่ะ จากการเจอใน google เพราะเป็นลูกคนแรก ไม่มีข้อมูลการเลี้ยงลูก เลี้ยงไม่เป็น ตอนนี้โตแล้วเลี้ยงง่ายค่ะ 😍

รู้จักแอปนี้จากเพื่อนในเฟสค่ะ เพราะเราท้องด้วยเห็นว่ามีประโยชน์ต่อตัวเราและลูกเลยโหลดมาใช้ค่ะเป็นคุณแม่มือใหม่ด้วยค

รู้จักผ่านเฟสบุ๊ค​คะ ก็เลยลองโหลดมาใช้ตอนท้องได้2เดือนคะ ตอนนี้น้องอายุ1ปี1เดือน ก็ยังใช้หาข้อมูกต่างๆอยู่คะ

รู้จักผ่านเพื่อนค่ะ ตั้งครรภ์ใกล้ๆกันก็เลยแนะนำให้ติดตั้งแอปนี้ดู บทควาทมีประโยชน์ต่อการตั้งครรภ์มากๆค่ะ

รู้จักแอฟนี้จากในเฟซบุ๊กค่ะ มีลิ้งแนะนำให้ใช้แอฟมีคำแนะนำดีๆและได้รู้พัฒนาการในลูกน้อยในท้องด้วยค่ะ

รู้จักแอปนี้จาก เฟสบุ๊ค เห็นว่ามีประโยชน์และช่วงนี้ แฟนตั้งครรภ์เลยโหลดแอปมาหาความรู้เพิ่มเติมครับ

รู้จักจาก google ค่ะ แอปดีมากชอบอ่านทุกอย่างในแอปเลย แล้วก็คำถามคำตอบด้วยค่ะเล่นทุกวันแก้เหงาดีมาก

VIP Member

รู้จักแอปเพราะเพื่อนแนะนำค่ะ รู้จักจากเพจ ชอบมากเลยค่ะ ได้ทั้งความรู้ สาระและรายได้เสริมค่า