81 ตอบกลับ

รู้จักจากการหาข้อมูลจากgoogle คะเจอบทความจากเพจอ่านแล้วมีประโยชน์มากสำหรับเราเลยลองโหลอดมาตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์ตอนนี้คลอดน้องจะ2เดือนแล้วจ้ามีคำแนะนำดีเข้าใจง่ายชอบคะ

รู้จักแอพนี้จากการค้นหาข้อมูล การเลี้ยงลูกจากกูเกิ้ลค่ะ ค้นหาเกี่ยวกับอะไรที่เกี่ยวกับลูกจะมีหมด ข้อมูลแน่น ข้อมูลดี เลยโหลดติดมือถือไว้ตั้งแต่ตอนนั้นเลยค่ะ😊

VIP Member

รู้จักแอปจากการหาข้อมูล ให้เจ้าตัวน้อยและคุณแม่ครับ หาไปหามาได้แอปเกี่ยวกับคุณแม่ตั้งครรภ์เยอะแยะเลย ติดตามพัฒนาการตั้งแต่อยู่ในครรภ์ตอนนี้ขวบกว่าแล้วครับ

รู้จักแอพนี้จาก คุณแม่ที่เป็นเพื่อนกันแนะนำว่า มีคำแนะนำดีๆค่ะ เลยติดตามเข้ามาดูและร่วมกิจกรรมเรื่อยๆ มีคลิปและคำแนะนำน่าสนใจเยอะเลยค่ะ ดีมากเลย

รู้จักแอพนี้ผ่านการค้นคว้าศึกษาข้อมูลจากอินเทอร์เน็ตคะ ติดตามตั้งแต่ตั้งครรภ์จนตอนนี้ลูกได้4เดือนแล้วยังคงติดตามพัฒนาการลูกจากแอพนี้อยู่คะ

รู้จักจากในเฟสบุ๊ค ค่ะ เลยติดตั้งเพื่อไว้ดูพัฒนาการของลูกไปพร้อมๆกับคำแนะนำของคุณหมอ ตั้งแต่ที่รู้ว่าตั้งครรภ์ จนถึงตอนนี้ น้องได้ 35+5 d แล้วค่ะ

VIP Member

รู้จักแอปนี้ตอนคลอดน้อง เจอในเฟสแล้วได้อ่านข้อความต่างๆที่ทางแอปโพสขึ้นมา ซึ่งเรากำลังหาข้อมูลพอดี ก็เลยติดตามและโหลดแอปตั้งแต่ตอนนั้นเลย

รู้จักแอพนี้จากพี่ที่ทำงานค่ะ พี่เค้าเห็นว่าหนูท้อง เลยแนะนำให้โหลดแอพนี้ไว้เพื่อเราได้เรียนรู้การตั้งครรภ์และการกินได้อย่างถูกต้อง

มารู้จักแอฟนี้ เพราะรู้ว่าท้องก็เลยมาโหลดแอฟนี้ แล้วก็ดูว่าแอฟไหนดีที่สุด ก็เลยเลือกโหลดแอฟนี้จ้า พอเข้ามา ดีและไม่ผิดหวังจริงๆจ้า

รู้​จัก​แอปนี้​ เจอในเฟส​ค่ะ​ แต่ตอนที่เจอก็คลอดน้องแล้ว​ แอปเดียว​จบในเรื่อง​การตั้ง​ครรภ์​และ​หลัง​คลอด​ และดูแลตัวน้อย​ 🥰💕