97 ตอบกลับ

เอาเพลงที่แม่ชอบครับ เราฟังแล้วรู้สึกสบายใจ ผ่อนคลาย

เปิดโมสาร์ทค่ะ เปิดไม่ถึงครึ่งเพลงแม่หลับก่อนแระ😁😁

โมสารท์เลยคะ ทุกวันนี้ลูกคลอดแล้วก็ยังเปิดให้ฟังคะ

บ้านนี้ฟังโมสาร์ทค่ะ แต่ในรถฟังเพลงร็อค ดิ้นดีมาก

เปิดโมสาร์ท กับ เพลงภาษาอังกฤษ สำหรับเด็กทารกค่ะ

เปิดยูทูป พิมพ์ว่าเพลงโมสาทสำหรับเด็กในครรภ์

บ้านนี้โมสาส EDM หมอลำ รถแห่ หลายๆแนวไปเลยค่ะ 🤣🤣

VIP Member

Mozart & บทสวดมนต์ค่ะ ฟังเพลินๆ แม่หลับก่อนลูก 😂

Mozartค่ะ เป็นดนตรีฟังสบายสำหรับทารกในครรภ์

เปิดเพลง Mozart ให้ฟังตั้งแต่ในท้องเลยค่ะ