136 ตอบกลับ

สุดยอดเก่งค่ะ. ทางนี้เคยโดนเจาะน้ำคร่ำฉีดยาเร่งคลอดผ่านไปสองชั่วโมงเปิดแค่สี่เซ็น ปากมดลูกไม่ยอมเปิด สุดท้ายผ่าค่ะ เหมือนเจ็บสองต่อ

แม่เก่งมากค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังจังลูก เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

VIP Member

ขอบคุณทุกคอมเม้นมากนะคะตอนนี้น้อง1เดือนแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ลูกน้ำหนักแรกคลอดได้เท่าไรค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ อยู่นานแบบนี้น้องหนักเท่าไรค่ะ

2820ค่ะ น้องน้ำหนักไม่ถึงเกนแต่แข็งแรงดีค่ะไม่ต้องอบ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากคะแม่

ยินดีด้วยค่ะแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

น่าเอ็นดูจังเลยลูก ขอให้แข็งแรงนะจ๊ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่ารักมาก