94 ตอบกลับ

อิจฉาจังงบ้านนี้37+2wแล้วเงียบกริบเลยจ้าาา😂

บ้านนี้กำหนด28มีนา36+5แล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂

อดใจรออีกนิดค่ะ 😁

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 37w แล้ว ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะแม่ แม่อยากแตกแล้ว 😆

ยินดีด้วยค่ะแม่​ บ้านนี้เงียบกริ้บ​ 😂😂

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้37+6dยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยค่ะแม่น้องน่ารักน่าชังมากเลย

ยินดีด้วยคะ เลี้ยงง่ายโตไวๆนะหนูน้อย

บ้านนี้โดนผ่าคลอดตอน37 วีคเป้ะเรยคะ

น่ารักน่าชังมากค่ะ. แข็งแรงมากด้วย

ขอบคุณค่ะ 😁

ยินดีด้วยค่า 35 w 5 d อยากแตกบ้างจัง